அன்வார்: ஆடியோ கிளப் குறித்தது அஸ்மினுடையது தனிப்பட்ட கருத்து

சிரம்பான்: கடந்த வாரம் வைரலாகிய ஆடியோ பதிவில் ஒரு குரல் பி.கே.ஆர் தலைவருக்கு சொந்தமானது என்று டத்தோ ஶ்ரீ  அஸ்மின் அலி கூறியதற்கு பதிலளிக்க டத்தோ ஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம்  மறுத்துவிட்டார். இது அவரது  தனிப்பட்ட பார்வை என்று கூறினார்.

வீடியோ மற்றும் ஆடியோவைப் பொறுத்தவரை, அஸ்மின் மிகவும் புத்திசாலி. எனது அறிக்கை சுருக்கமாக இருக்கலாம், ஆனால் அது ஆழமான அர்த்தத்தைக் கொண்டுள்ளது  என்று திங்களன்று (ஏப்ரல் 12) இங்குள்ள ஒரு ஹோட்டலில் முன்னாள் விரிவுரையாளர்கள், கல்வியாளர்கள் மற்றும் அறிஞர்கள் அடங்கிய புதிய பி.கே.ஆர் உறுப்பினர்களை வரவேற்கும் விழாவில் அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஏப்ரல் 11), பொருளாதார விவகார அமைச்சராக இருக்கும் அஸ்மின், ஆடியோ கிளிப்பில் கேட்ட இரண்டு நபர்களில் ஒருவரான அன்வர் தனது முன்னாள் முதலாளியின் குரலை நன்கு அறிந்தவர் என்றும், தனது அதிகாரியாகவும், தனியார் செயலாளராகவும் பணியாற்றினார் பல தசாப்தங்கள் இருப்பதாகவும் தெரிவித்தார்.

ஏப்ரல் 7 ஆம் தேதி, அன்வார் மற்றும் அம்னோ தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ  டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி போன்ற இரண்டு குரல்களுக்கு இடையிலான உரையாடலின் ஆடியோ கிளிப் வைரலாகி, சமீபத்திய அம்னோ ஆண்டுக்கூட்டத்தின் பிந்தையவரின் செயல்திறனைப் பற்றி விவாதித்தது.

அஹ்மத் ஜாஹிட் மற்றும் அன்வார் இருவரும் தங்களது அதிகாரிகளை கிளிப்பில் போலீஸ் புகாரினை பதிவு செய்யுமாறு கேட்டுக்கொள்வதாகக் கூறியுள்ளனர். இது தங்களுக்கு எதிரான அரசியல் சதி என்று கூறினார். மேலும் வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 9), அஹமத் ஜாஹிட்டின் பேசுவது குற்றமா என்று அன்வார் கேட்டார்.

போலீஸ் படைத்தலைவர் டான் ஸ்ரீ அப்துல் ஹமீட் படோர் அறிவுறுத்தியபடி அவர் கிளிப் தொடர்பாக ஒரு போலீஸ் புகாரினை தாக்கல் செய்தாரா இல்லையா என்ற மற்றொரு கேள்விக்கு அன்வார் கூறினார்: “ஐ.ஜி.பி உண்மையில் ஆடியோ மற்றும் வீடியோ பதிவுகள் தொடர்பான இன்னும் முடிக்கப்படாத பணிகள் நிறைய உள்ளன . ”

ஆடியோ கிளிப் தொடர்பாக வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 9) நிலவரப்படி ஏழு போலீஸ்  புகார்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக ஐ.ஜி.பி.தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here