கோவிட் -19: 50 க்கும் மேற்பட்ட ஊழியர்கள் பாதிக்கப்பட்டதால் லங்காவியில் பிரபல தங்குவிடுதி தற்காலிகமாக மூடப்பட்டது

லங்காவி: 50 க்கும் மேற்பட்ட ஊழியர்களுக்கு கோவிட் -19 உறுதி செய்யப்பட்ட  பின்னர் லங்காவியில் உள்ள ஒரு பிரபலமான ஹோட்டலை தற்காலிகமாக மூட உத்தரவிடப்பட்டது. மாநில சுகாதார இயக்குநர் டாக்டர் ஓத்மான் வாரிஜோ கூறுகையில், ஹோட்டல் பணியாளர்கள் சம்பந்தப்பட்ட Dah Teluk Nibung எனப்படும் பணியிடக் கிளஸ்டர்களின் கீழ் தொற்று வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

எங்கள் விசாரணைகளில் இருந்து, தொற்று சமூகத்திலிருந்து தோன்றியது மற்றும் ஹோட்டலுக்கு பரவியது என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். ஹோட்டல் ஊழியர்கள் மற்றும் அவர்களது குடும்பத்தினர் சம்பந்தப்பட்ட மொத்தம் 249 தனிநபர்கள் பரிசோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்டனர். அங்கு 59 பேருக்கு தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது. அதே வேளை மேலும்192 பேர் எதிர்மறையாகவும் கண்டறியப்பட்டனர். சோதனை முடிவுகளுக்காக மூன்று தனிநபர்கள் இன்னும் காத்திருப்பதாக அவர் கூறினார்

மற்றொரு தொற்றுநோயைத் தடுக்கும் முயற்சியில், மாநில சுகாதாரத் துறை கிளஸ்டரிலிருந்து அனைத்து நெருங்கிய தொடர்புகளையும் கண்டறிந்து திரையிட்டுள்ளது. அனைத்து நெருக்கமான தொடர்புகளும் பத்து நாட்களுக்கு வீட்டு கண்காணிப்பு உத்தரவின் (HSO) கீழ் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக டாக்டர் ஓத்மான் கூறினார்.

இதுவரை, நாங்கள் வைரஸ் பரவுவதைக்  கட்டுப்படுத்த முடிந்தது என்று அவர் கூறினார். இதற்கிடையில், ஜார்ஜ் டவுனில் உள்ள மற்றொரு பிரபலமான ஹோட்டலில் சுமார் 21 ஊழியர்கள் கோவிட் -19 உடன் இருப்பதாகக் கருதப்படுகிறது.

மாநில சுகாதாரக் குழுவின் தலைவர் டாக்டர் நோர்லிலா அரிஃபின், சுகாதார ஆணையத்தின் ஆரம்ப விசாரணைகளில் ஊழியர்களுக்கு தொற்று பாதிக்கப்பட்டிருப்பது கண்டறியப்பட்டது. எங்கள் விசாரணையில், தொற்று ஹோட்டல் ஊழியர்களிடையே இருந்தது. தொற்றுநோய்களின் தோற்றத்தை நாங்கள் இன்னும் கண்டுபிடித்து வருகிறோம் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். ஹோட்டலை தற்காலிகமாக மூடுமாறு அதிகாரிகளிடம் கேட்கப்படும் என்றும், பாதிக்கப்பட்ட ஊழியர்கள் தனிமைப்படுத்தலுக்கு செல்ல உத்தரவிடப்பட்டுள்ளதாகவும் தெரிகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here