17 பேருக்கு கோவிட் தொற்று உறுதி – லங்காவியில் ரிசார்ட் 10 நாட்களுக்கு மூடப்பட்டது

லங்காவியில் உள்ள ஒரு முன்னணி ரிசார்ட் அதன் ஊழியர்களிடையே கோவிட் -19 தொற்றுகள் கண்டறியப்பட்டதைத் தொடர்ந்து இன்று முதல் குறைந்தது 10 நாட்களுக்கு தற்காலிகமாக மூடப்பட்டுள்ளது. வைரஸ் பரவுவதைத் தடுக்கவும், ஊழியர்கள் மற்றும் விருந்தினர்களின் பாதுகாப்பைப் பாதுகாக்கவும் தற்காலிகமாக நடவடிக்கைகளை நிறுத்தி வைப்பதற்கு Datai Langkawi இன் நிர்வாகம் தனது சொந்த முயற்சியை எடுத்ததாக மாநில சுகாதார இயக்குநர் டாக்டர் ஓத்மான் வாரிஜோ தெரிவித்தார்.

இந்த தொற்றுகள் ரிசார்ட் தொழிலாளர்களிடையே உள்ளூர் பரிமாற்றங்கள் சம்பந்தப்பட்டவை என்றும், எந்த சுற்றுலாப் பயணிகளையும் தொடர்புபடுத்தவில்லை என்றும் ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்றார். ஆரம்ப தொற்றுகள் ரிசார்ட் ஊழியர்களின் வழக்கமான கோவிட் -19 சோதனை மூலம் கண்டறியப்பட்டன, மேலும் 17 தொற்றுகள் மாநில சுகாதாரத் துறையால் இதுவரை உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளன என்று அவர் பெர்னாமாவிடம் கூறினார்.

திணைக்களம் நெருங்கிய தொடர்பு தடமறிதல் நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு வருவதாகவும், காய்ச்சல், தொண்டை புண் மற்றும் கடுமையான சுவாசக் கஷ்டம் போன்ற அறிகுறிகள் உள்ள எந்தவொரு நபரும் கோவிட் -19 ஸ்கிரீனிங்கிற்கு உட்படுத்தப்பட்டு அருகிலுள்ள சுகாதார நிலையத்தில் உடனடி சிகிச்சையைப் பெறுமாறு ஓத்மான் கூறினார்.

ஒரு தனி அறிக்கையில், Datai Langkawi குறைந்தபட்சம் 10 நாட்களுக்கு மூடப்படும் என்று கூறினார். நாங்கள் சுகாதார அமைச்சகத்துடன் இணைந்து பணியாற்றி வருகிறோம். அனைத்து வழிமுறைகளும் SOPகளும் உடனடியாக செயல்படுத்தப்பட்டன. பணியாளர் குடியிருப்புகளை  சுத்தப்படுத்துதல் ஆகியவை இதில் அடங்கும். ரிசார்ட்டின் நிர்வாகம் அனைத்து குழு உறுப்பினர்களுக்கும் ஒரு முழு சோதனை நெறிமுறையை சுயாதீனமாகவும் முன்முயற்சியாகவும் தொடங்கியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here