3 குழந்தைகளின் உறவினரை கண்டறிய சமூக நலத்துறை பொதுமக்களின் உதவியை நாடுகிறது

குடும்பப் புறக்கணிப்பால் பாதிக்கப்பட்ட மூவரின் அடுத்த உறவினரைக் கண்டறிய பொதுமக்களின் உதவியை சமூக நலத்துறை (ஜேகேஎம்) கேட்டுக்கொள்கிறது. ஜேகேஎம் பத்து பகாட் குழந்தைப் பாதுகாவலரான சிட்டி நோர்பயா ஹம்சா கூறுகையில், புறக்கணிப்புக்கு பலியானவர்களில் ஏழு மாத பெண் குழந்தையும் அடங்கும்.

குழந்தை 13 ஜூன் 2021 அன்று பிறந்த பிறகு நோர் ஃபேசா யாதிம் என்று அறியப்பட்ட அவரது தாயால் விட்டுச் செல்லப்பட்டது. குழந்தைக்கு அய்ரா அலெஸ்ஸா என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளதாகவும், தற்போது அவர் நலமுடன் இருப்பதாகவும் அவர் கூறினார். அவர் கூறுகையில், தாயிடம் அடையாள அட்டை இல்லை என்றும், குழந்தையின் எதிர்காலம் கேள்விக்குறியாகும் வரை அதற்கான ஆவணங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

“ஜேகேஎம் இரண்டு வயது மற்றும் 10 மாதங்கள் (முஹம்மது கயூம்) என்று அழைக்கப்படும் ஒரு பையனின் அடுத்த உறவினரையும் கண்டுபிடித்தது. 2019,ஏப்ரல் 15 ஆம் தேதி அதிகாலை 5.30 மணியளவில் ஸ்ரீ மீனின் கம்போங் ஸ்ரீ ஜாவாவில் உள்ள தம்பதியரின் வீட்டின் முன் குழந்தை பொதுமக்களால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

கண்டுபிடிக்கப்பட்டபோது, ​​குழந்தையின் மதிப்பிடப்பட்ட வயது ஒரு மாதமாகும், மேலும் அவர் எந்த ஆவணமும் இல்லாமல் விடப்பட்டார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சிட்டி நோர்பயா கூறுகையில், மியா சஹ்ரா என்ற மூன்று வயது இரண்டு மாத பெண் குழந்தையாக இருந்தபோது, ​​செங்கராங்கின் கம்போங் பாரிட் போதாக்கின் சூராவ் படிக்கட்டில் விடப்பட்ட அடுத்த உறவினரையும் தேடுகின்றனர். நவம்பர் 2018 மற்றும் ஆவணங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

தற்போது ஜே.கே.எம்., குடும்ப புறக்கணிப்பால் பாதிக்கப்பட்ட அனைவருக்கும் அவர்களின் பிறப்புகளை பதிவு செய்து, அடையாள ஆவணங்களைப் பெற உதவும் முயற்சியில் ஈடுபட்டுள்ளது என்றார். இந்த குழந்தைகளின் எதிர்காலம் குறித்து விவாதிக்க தாய்மார்கள் மற்றும் வாரிசுகள் பத்து பகாட் மாவட்ட சமூக நல அலுவலகத்தை தொடர்புகொள்வார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். மேலும் தகவலுக்கு 07-4341377 என்ற எண்ணை அழைக்கலாம்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here