பலத்த அலைகளால் படகு மூழ்கி ஒரே குடும்பத்தை சேர்ந்த 4 பேர் உயிரிழந்தனர்

சபாவின் கிழக்கு கடற்கரை குனாக் மாவட்டத்தில் நேற்று பெரிய அலைகளால் படகு கவிழ்ந்ததில் ஒரு நபரும் அவரது இரண்டு குழந்தைகளும் நீரில் மூழ்கினர். மாலை 4 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தபோது, குனாக் நகரில் மளிகைப் பொருட்களை வாங்குவதற்காக லஹாட் டத்து மாவட்டத்தில் உள்ள கம்போங் பாங்குருவானில் இருந்து குடும்பம் சென்று கொண்டிருந்தது.

சௌஜல் மங்குனா (31) என்ற அந்த நபர் படகு கவிழ்ந்து காணாமல் போனார். சம்பவம் நடந்த சிறிது நேரத்திலேயே அவரது மகன் முகமது ஹைசல் சவுஜல் (5), மகள் சூரியனி சவுஜல் (3) ஆகியோரின் உடல்கள் கண்டெடுக்கப்பட்டன. கல்சும் ஆலம் (35) என்ற அந்த நபரின் மனைவியை மீனவர்கள் மீட்டனர்.

குனாக் காவல்துறைத் தலைவர் சபருதீன் ரஹ்மத் கூறுகையில், இன்று காலை 10.40 மணியளவில் பல மீனவர்கள் அடங்கிய தேடுதல் குழுவினரால் சௌஜல் உடல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன. Tagabua Island கடல் பகுதிக்கு அருகில் உடல் மிதந்து கொண்டிருந்தது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சடலங்கள் பிரேத பரிசோதனைக்காக குனாக் மாவட்ட மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here