மனைவியை கொலை செய்ததாக கணவன் மீது குற்றச்சாட்டு

ஈப்போவில் இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு, தனது மனைவியைக் கொன்ற குற்றச்சாட்டின் பேரில் ஒருவர், இன்று மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டார். உயர் நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பிற்கு உட்பட்ட கொலை வழக்கைத் தொடர்ந்து குற்றம் சாட்டப்பட்ட இப்ராகிம் அப்துல்லா (51) என்பவரிடம் வாக்குமூலம் எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

குற்றச்சாட்டின் அடிப்படையில், ஜனவரி 26, 2022 அன்று இரவு 10 மணி முதல் ஜனவரி 27 ஆம் தேதி மாலை 3.05 மணி வரை இங்குள்ள கம்போங் தவாஸில் 44 வயதான பாத்திமா மாணிக்கம் அப்துல்லாவை கொலை செய்ததாக அந்த நபர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் இந்தச் சட்டம் குற்றம் சாட்டப்பட்டது, இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டவுடன் கட்டாய மரண தண்டனையை வழங்குகிறது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பில் வழக்கறிஞர் ஆஜராகவில்லை.

மாஜிஸ்திரேட் ஜெசிகா டெய்மிஸ் பின்னர் பிரேத பரிசோதனை அறிக்கை மற்றும் முழு மருத்துவ அறிக்கை நிலுவையில் உள்ள வழக்கை மீண்டும் விசாரிக்க       ஏப்ரல் 13 ஆம் தேதியை நிர்ணயித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here