மறைந்த நாகேந்திரனின் உடல் இரவு 11 மணிக்கு ஈப்போ வந்தடையும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

ஈப்போ, ஏப்ரல் 27 :

போதைப்பொருள் கடத்தியதற்காக சிங்கப்பூரில் இன்று தூக்கிலிடப்பட்ட மறைந்த நாகேந்திரன் தர்மலிங்கத்தின் உடல், இன்று இரவு 11 மணியளவில் தஞ்சோங் ரம்புத்தானில் உள்ள அவரது குடும்பத்தினரின் வீட்டிற்கு வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இறந்தவரின் தாயார் எஸ்.பாஞ்சாலை இன்று காலை சிங்கப்பூரில் இருந்து வந்ததாகவும் மறைந்த நாகேந்திரனின் உடலைத் திரும்பக் கொண்டுவரும் விஷயத்தை அங்கே இருக்கும் அவனுடைய தம்பி கையாளுகிறார் என்றும் இறந்தவர் குடும்பத்தின் நெருங்கிய நண்பர் மணி தெரிவித்தார்.

மணியின் கூற்றுப்படி, இறுதி சடங்கு இந்த வெள்ளிக்கிழமை நடைபெறும், ஆனால் இறுதிச் சடங்கு நடைபெறும் இடம் குறித்து எந்த முடிவும் எடுக்கப்படவில்லை.

34 வயதான நாகேந்திரன், போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களுக்காக உலகின் மிகக் கடுமையான தண்டனைகளைக் கொண்ட சிங்கப்பூருக்கு 44 கிராம் (கிராம்) ஹெரோயின் கடத்தியதற்காக, சிங்கப்பூர் நீதிமன்றத்தால் தூக்கு தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.

அவர் ஏப்ரல் 22, 2009 அன்று 21 வயதாக இருந்தபோது, ​​மலேசியா-சிங்கப்பூர் எல்லையைக் கடக்கும்போது உட்லண்ட்ஸ் சோதனைச் சாவடியில், அவரது இடது தொடையில் இணைக்கப்பட்ட போதைப்பொருளுடன் சிங்கப்பூர் அதிகாரிகளால் கைது செய்யப்பட்டார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here