அன்வாரின் முன்னாள் செயலாளர் PMR கட்சி சார்பாக போட்டி.

15வது பொதுத் தேர்தலில் பிகேஆர் தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிமின் முன்னாள் அரசியல் செயலாளரான ஈசாம் முகமது நோர்,  பெட்டாலிங் ஜெயா நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கு பார்ட்டி ராக்யாட் மலேசியா (PRM) சார்பில் நிறுத்தப்படுவார்.

நவம்பர் 19 வாக்கெடுப்பின் போது சிலாங்கூரில் PRM ஆல் நிறுத்தப்படும் ஒன்பது வேட்பாளர்களில் முன்னாள் பிகேஆர் தலைவரும் அடங்குவார்.முன்பு டாக்டர் மகாதீர் முகமட் வைத்திருந்த லங்காவி நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் போட்டியிடப் போவதாக எசாம் முன்பு அறிவித்தார்.

இருப்பினும், பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) அமானாவில் இருந்து ஒரு வேட்பாளரை நியமித்த பிறகு, “PH இன் வேட்பாளருக்கு எதிரான முகம் மகாதீருக்கு மட்டுமே பயனளிக்கும்” என்று அவர் இதற்கு எதிராக முடிவு செய்தார்.

பெட்டாலிங் ஜெயா நாடாளுமன்றத் தொகுதியை முன்பு PKR இன் மரியா சின் அப்துல்லா வைத்திருந்தார், ஆனால் GE15 இல் அவருக்குப் பதிலாக லீ சீன் சுங் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.இதற்கிடையில், PRM துணைத் தலைவர் அஹ்மத் ஜுப்லிஸ் ஃபைசா சுங்கை பூலோ தொகுதியில் போட்டியிடுவதாகக் கூறினார்.

PRM இன் தேர்வு அளவுகோல் பற்றி கேட்டபோது, ​​நாட்டிற்கு சேவை செய்யத் தயாராக இருக்கும் தனிநபர்கள் மீது கட்சி கவனம் செலுத்துகிறது என்று Jufliz கூறினார்.

.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here