செந்தூல் போலீசார் மீது பட்டாசு வீசப்பட்டது

Firecrackers were hurled at police officers investigating a complaint in Sentul. Screenshot taken from a viral video on social media. -info.semasa/Facebook

கோலாலம்பூர்: பட்டாசுடன் விளையாடிக் கொண்டிருந்த ஒரு குழுவினரை கலைய சொன்ன செந்தூல் போலீஸ்காரர்கள் மீது பட்டாசு வீசப்பட்டது.

வியாழக்கிழமை (மே 13) அதிகாலை  பண்டார் பாரு செந்தூலில் உள்ள ஸ்ரீ பேராக் அடுக்குமாடி குடியிருப்பு வளாகத்தின் கார் பார்க்கில் மக்கள் பட்டாசுகள் வெடிப்பது குறித்து போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்ததாக செந்துல் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் தெரிவித்தார்.

“போலீசார் அங்கு சென்றபோது, ​​அவர்கள் சுமார் 200 பேரைக் கண்டுபிடித்தனர், அவர்கள் குடியிருப்பாளர்கள் என்று நம்பப்படுகிறது, பட்டாசுகளை வெடித்து கொண்டிருந்தனர். காவல்துறை வந்திருப்பதை அவர்கள் கவனித்தபோது நிலைமை குழப்பமாக மாறியது என்று அவர் கூறினார்.

போலீசார் அக்குழுவினரிடம் நிறுத்தச் சொன்னதாகவும், ஆனால் எச்சரிக்கைகள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாகவும், கூட்டத்தை கலைக்குமாறு போலீசார் கூறியதால் உரத்த வெடிப்பு கேட்டதாகவும் ஏ.சி.பி பெங் கூறினார்.

காவல்துறையினர் மீது வீசப்பட்ட பட்டாசு வெடித்ததில் இருந்து இந்த வெடிப்பு ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது என்றார். வெடித்த உடனேயே கூட்டம் கலைந்தது. போலீசார் நிலைமையைக் கட்டுக்குள் கொண்டுவர முடிந்தது என்று அவர் கூறினார்.

தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 506 இன் கீழ் குற்றவியல் மிரட்டலுக்காகவும், சிறு குற்றச் சட்டம் 1955 இன் பிரிவு 3 இன் கீழ் பட்டாசுகளை அப்புறப்படுத்தியதற்காகவும் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. குற்றவாளிகள் எனில்  ஏழு ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை, அபராதம் அல்லது இரண்டையும் சந்திக்க நேரிடும்.

இந்த சம்பவம் குறித்த தகவல்களை எவரும்        03-4048 2206 என்ற எண்ணில் செந்துல் போலீஸ் மாவட்ட தலைமையகத்திற்கு அழைக்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளபடுகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here