சிங்கப்பூரில் 7 வயது மலேசியரை உள்ளடக்கிய கோவிட் தொற்று

சிங்கப்பூர்: கோவிட் -19 இணைக்கப்பட்ட இரண்டு புதிய தொற்று சம்பவத்தில் ஏழு வயது மலேசியரும் இருப்பதாக சிங்கப்பூரின் சுகாதார அமைச்சு (MOH) தெரிவித்துள்ளது.

யுஹுவா தொடக்கப்பள்ளியின் மாணவர் கடைசியாக மே 14 அன்று பள்ளிக்குச் சென்றதாக அமைச்சகம் தனது முழு விவர குறிப்பில் தெரிவித்திருந்தது.

மேலும், மாணவரின் மற்றொரு குடும்ப உறுப்பினர், ஸ்பிரிங் கோர்ட் உணவகத்தில் 36 வயதான மலேசிய சமையல்காரரும் அதே கிளஸ்டருடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளார். இரண்டு சோதனை முடிவுகளும் மே 17 அன்று கோவிட் -19 தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது.

கிளஸ்டரின் முதல் சம்பவத்தில் 64 வயதான பெண் சிங்கப்பூர் நிரந்தர வதிவாளர் ஒருவர் தற்போது வேலையில்லாமல் இருக்கிறார். இரண்டு மலேசியர்களுடன் வயதான பெண்ணின் வீட்டு தொடர்பு மே 15 அன்று கோவிட் -19 தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டது.

இதற்கிடையில், மற்ற இரண்டு மலேசியர்கள் சாங்கி விமான நிலைய முனையம் 3 கிளஸ்டருடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இது தற்போது 87 உறுதிப்படுத்தப்பட்ட தொற்றுகளை அந்நாடு கொண்டுள்ளது. அவர்களில் ஒருவர் 36 வயதான மலேசிய பெண், பி .1.617 வேரியண்ட்டுக்கு முதன்மையாக நேர்மறையை பரிசோதித்துள்ளார். மேலும் உறுதிப்படுத்தும் சோதனைகள் நிலுவையில் உள்ளன.

இணைக்கப்படாத 11 வழக்குகள் சிங்கப்பூரில் நேற்று பதிவாகியுள்ளன, இதில் மேலும் இரண்டு மலேசியர்களும் உள்ளனர். இதுவரை, மே 16 முதல் சமூகத்தில் பாதுகாப்பு மேலாண்மை நடவடிக்கைகளை கடுமையாக்கியுள்ள சிங்கப்பூரில் மொத்தம் கோவிட் -19 நோய்த்தொற்று 61,651 ஆகும்.

தற்போது 220 உறுதிப்படுத்தப்பட்ட தொற்று சம்பவங்கள் மருத்துவமனையில் உள்ளன. இவற்றில், பெரும்பாலானவை நிலையானவை அல்லது மேம்படுகின்றன. மேலும் ஐந்து பேர் தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் ஆபத்தான நிலையில் உள்ளனர். சிங்கப்பூரில் இதுவரை 19  கொத்துகள் உள்ளன. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here