நண்பரை கொலை செய்ததாக நால்வர் மீது குற்றச்சாட்டு

கூலாய்: ஆகஸ்ட் 16 ஆம் தேதி தங்கள் நண்பராக இருந்த ஒருவரின் மரணத்திற்கு காரணமானதாக நான்கு பேர் மீது மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

முகமட் ஹாபிஸ் முகமது காசிம் 36 என்பவரிடம் இருந்து எந்த முறையீடும் பதிவு செய்யப்படவில்லை. நூர்ஹஸ்ஸீடா ஹசன் 32; அவல்லுதீன் அப்துல் ஹமீது 54; மற்றும் டான் வெய் காங் 25; வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 26) மாஜிஸ்திரேட் ஷரீபா மலேஹா சையத் ஹுசின் முன்னிலையில் கொலைக் குற்றச்சாட்டு  வாசிக்கப்பட்டது.

குற்றப்பத்திரிகையின்படி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் பொதுவான நோக்கத்துடன், ஆகஸ்ட் 16 ஆம் தேதி காலை 7 மணி முதல் இரவு 9.45 மணி வரை இங்குள்ள ஜலான் டான் யோக் ஃபாங் 25 இல் உள்ள ஒரு வீட்டில் 46 வயதான ஒருவரின் மரணத்திற்கு காரணமாக இருந்தனர்.

இந்த சட்டம் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 ன் கீழ் குற்றம், குற்றவாளி என நிரூபிக்கப்பட்டால் மரண தண்டனை விதிக்கப்படும் தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 34 உடன் சேர்த்து ஒரு குற்றம். குற்றம் சாட்டப்பட்ட நான்கு பிரதிநிதிகளும் பிரதிநிதித்துவம் செய்யப்படாத நிலையில், துணை அரசு வழக்கறிஞர் எடலின் வோங் இந்த வழக்கை நடத்தினார்.

பின்னர் பிரேத பரிசோதனை அறிக்கைக்காக காத்திருந்தபோது வழக்கை குறிப்பிட நீதிமன்றம் அக்டோபர் 5 ஆம் தேதிக்கு உத்தரவிட்டது.

முன்னதாக, ஜலான் டான் யோக் ஃபாங் 25 இல் ஒரு பெண்ணின் வீட்டை உடைக்க முயன்றதாக கூறி 46 வயதுடைய ஒருவரை பொதுமக்கள் தாக்கியதாக தகவல் வெளியானது.

குலை OCPD Supt Tok Beng Yeow ஆகஸ்ட் 16 அன்று காலை 8.30 மணியளவில் 31 வயதான பெண்ணிடமிருந்து ஒரு துயர அழைப்பு வந்ததாகக் கூறி, ஒரு ஆண் தன் வீட்டிற்குள் நுழைய முயன்றதாகக் கூறினார்.

அந்த பெண் தான் தூங்குவதாக கூறி அந்த நபர் தனது வீட்டிற்குள் நுழைய முயன்றதை கவனித்தார். பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது நண்பரை வருமாறு அழைத்தார். பின்னர் இருவருக்கும் இடையே சண்டை ஏற்பட்டது. இருப்பினும், மேலதிக விசாரணையில், பாதிக்கப்பட்ட பெண் கடன் பிரச்சினையால் இருந்ததாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here