நெகிரி செம்பிலானில் போக்குவரத்து சம்மனுக்கு தள்ளுபடி வழங்கிய 8 நாட்களில் 5.46 மில்லியன் வசூல்

நெகிரி செம்பிலான் காவல் துறையினர் 100 நாள் மலேசிய குடும்பத்துடன் இணைந்து வழங்கப்படும் போக்குவரத்து சம்மன்களில் 80% தள்ளுபடியை நடைமுறைப்படுத்திய முதல் எட்டு நாட்களில், 111,116 வழக்குகளை உள்ளடக்கிய 5.46 மில்லியன் வெள்ளி வசூல் செய்யப்பட்டுள்ளது.

மொத்த வசூலில் 2.3% அல்லது RM122,600, மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) போக்குவரத்து முகப்பிடங்களில் செய்யப்பட்ட கிரெடிட் அல்லது டெபிட் கார்டுகளின் மூலம் ரொக்கப் பணம் செலுத்துதல் மற்றும் மின்-பணம் செலுத்துதல் மூலம் பரிவர்த்தனை செய்யப்பட்டதாக மாநில காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் மாட் யூசோப் தெரிவித்தார்.

1998 ஆம் ஆண்டு முதல் வழங்கப்பட்ட சம்மன்களுக்கான கொடுப்பனவுகள் என்று அவர் கூறினார். இருப்பினும், புக்கிட் அமானில் உள்ள மென்பொருளுடன் தொடர்புடைய MyBayar Saman விண்ணப்பத்தின் மூலம் சேகரிக்கப்பட்ட தொகையை வெளியிட முடியவில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

முகமட் வாகன ஓட்டிகளுக்கு இன்னும் சம்மன் பணம் செலுத்தாததால் இந்த வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுமாறும், கடைசி நிமிடம் வரை காத்திருக்க வேண்டாம் என்றும் அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here