டத்தாரான் மெர்டேகாவில் கூடிய எதிர்கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களிடம் போலீசார் விசாரணையைத் தொடங்கினர்

கோலாலம்பூர்: டத்தாரான் மெர்டேகாவில் எதிர்க்கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள்  திரண்டு அவர்கள் இன்று நாடாளுமன்றம் செல்ல முயன்றது குறித்து போலீசார் விசாரணைகளைத் தொடங்கியுள்ளனர்.

பத்திரிக்கையாளர் சந்திப்பில், கோலாலம்பூர் காவல் துறைத் தலைவர் அஸ்மி அபு காசிம், நாடாளுமன்றத்தை தற்காலிகமாக மூடுவதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவிப்பதாக ஊடகங்கள் மூலம் காவல்துறைக்கு தகவல் தெரிவித்ததை அடுத்து, நாடாளுமன்றத்திற்கு செல்லும் அனைத்து சாலைகளிலும் தடுப்புகள் அமைக்கப்பட்டன. இன்று அணிவகுப்பு குறித்து போலீஸ் புகார் தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

சட்டசபை அமைதி  சட்டம் (சட்டம் 736) பிரிவு 9, குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 269 மற்றும் தொற்று நோய் தடுப்பு மற்றும் கட்டுப்பாடு சட்டம் (சட்டம் 342) ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரணைகள் நடத்தப்படுகின்றன.

சட்டம் 736 இன் பிரிவு 9 சட்டமன்றத்தின் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவருக்கு அறிவிப்பதை உள்ளடக்கியது. அதே நேரத்தில் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 269 உயிருக்கு ஆபத்தான எந்தவொரு நோயின் தொற்றுநோயையும் பரப்பும் ஒரு கவனக்குறைவான செயலைச் செய்யும் குற்றத்தை உள்ளடக்கியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here